Akwa Ibom, Nigeria Governor Election Winner

$4 nghìn Khối lượng
06/02/2027 23:59
Xem trên Polymarket
Xem trên Trang Chính Thức Giao dịch bằng tiền thật trên Polymarket
Eno Umo Bassey
$3,4 nghìn Khối lượng
85%
Michael Bush
$131 Khối lượng
10%
Jeremiah Akpan
$235 Khối lượng
7%
Emmanuel Friday Ben
$36 Khối lượng
7%
John James Akpanudoedehe
$99 Khối lượng
3%
Coffie Emeni Samuel
$92 Khối lượng
2%
Candidate B
50%
Candidate C
50%
Candidate D
50%
Candidate E
50%
Candidate F
50%
Candidate G
50%
Candidate H
50%
Candidate I
50%
Candidate J
50%
Candidate K
50%
Candidate L
50%
Candidate M
50%
Candidate N
50%
Candidate O
50%
Candidate P
50%
Candidate Q
50%
Candidate R
50%
Candidate S
50%
Candidate T
50%
Candidate U
50%
Candidate V
50%
Candidate W
50%
Candidate X
50%
Candidate Y
50%
Candidate Z
50%
Other
50%

Tỷ lệ và câu hỏi thường gặp

Tỷ lệ hiện tại cho Akwa Ibom, Nigeria Governor Election Winner là bao nhiêu?
Dẫn đầu hiện nay là Eno Umo Bassey với 85%, vượt trên Candidate B với 50%. Các tỷ lệ ngầm định này cập nhật theo từng giao dịch trên sổ lệnh của Polymarket.
Các nhà giao dịch dự đoán gì về Akwa Ibom, Nigeria Governor Election Winner?
Thị trường cho Eno Umo Bassey xác suất ngầm định là 85%. Những xác suất này phản ánh số tiền thật đang đặt cược, nhưng chúng là dự báo trực tiếp thay đổi theo tin tức, không phải sự bảo đảm.
Khi nào thị trường Akwa Ibom, Nigeria Governor Election Winner được giải quyết?
Dự kiến giải quyết vào 6 Feb 2027 (Còn 167 ngày), thanh toán theo quy tắc đã công bố của Polymarket khi kết quả được xác nhận.
Có bao nhiêu tiền đang giao dịch trên Akwa Ibom, Nigeria Governor Election Winner?
Tổng khối lượng giao dịch trên thị trường này là $4 nghìn - thước đo lượng tiền thật mà các nhà giao dịch đã đặt vào kết quả.
Làm thế nào để giao dịch Akwa Ibom, Nigeria Governor Election Winner trên Polymarket?
Theo dõi tỷ lệ trực tiếp trên trang này, sau đó mở thị trường trên Polymarket để tự giao dịch. Giao dịch dự đoán có rủi ro; đừng bao giờ đặt nhiều hơn số tiền bạn có thể chấp nhận mất.

Thị trường tương tự

Sharafadeen Abiodun AlliSharafadeen Abiodun Alli58%Không
Abimbola AdekanmbiAbimbola Adekanmbi36%Không
Aliyu Wadada AhmedAliyu Wadada Ahmed66%Không
Nuhu AngbazoNuhu Angbazo16%Không
Ahmed GaladimaAhmed Galadima61%Không
Maurice VunobolkiMaurice Vunobolki22%Không
Bola TinubuBola Tinubu71%Không
Peter ObiPeter Obi24%Không
Alia Hyacinth IormemAlia Hyacinth Iormem66%Không
Michael AondoakaaMichael Aondoakaa21%Không
Mbah Peter NdubuisiMbah Peter Ndubuisi85%Không
James Ene NwannajiJames Ene Nwannaji12%Không
Obafemi HamzatObafemi Hamzat87%Không
Rhodes-Vivour Gbadebo PatrickRhodes-Vivour Gbadebo Patrick5%Không
Oborevwori Sheriff Francis OrohwedorOborevwori Sheriff Francis Orohwedor92%Không
Nkwoala Emeka4%Không
Giao dịch trên Polymarket
Bắt đầu đào tạo Polymarket miễn phí
N. Giao dịch thị trường dự đoán với tiền ảo. Giá thực, không rủi ro. Cạnh tranh trên bảng xếp hạng.
$1K
Tiền ảo
500+
Thị trường
$0
Rủi ro thực
Tìm hiểu thêm