Everton de Viña del Mar vs CD Universidad de Concepción

CHI1PRIMERA DIVISION
CD Universidad de Concepción
5-4-9
vs
24/08 23:30
Everton de Viña del Mar
7-6-6
Xem trên Trang Chính Thức Giao dịch bằng tiền thật trên Polymarket
Đội thắngGiờ chính thức
$12,9 nghìn Khối lượng
Đội ghi điểm trướcGiờ chính thức
$322 Khối lượng
Nguồn giải quyết: anfp.cl

Tỷ lệ và câu hỏi thường gặp

Tỷ lệ hiện tại cho Everton de Viña del Mar vs CD Universidad de Concepción là bao nhiêu?
Dẫn đầu hiện nay là Everton de Viña del Mar với 55%, vượt trên Everton de Viña del Mar với 52%. Các tỷ lệ ngầm định này cập nhật theo từng giao dịch trên sổ lệnh của Polymarket.
Các nhà giao dịch dự đoán gì về Everton de Viña del Mar vs CD Universidad de Concepción?
Thị trường cho Everton de Viña del Mar xác suất ngầm định là 55%. Những xác suất này phản ánh số tiền thật đang đặt cược, nhưng chúng là dự báo trực tiếp thay đổi theo tin tức, không phải sự bảo đảm.
Khi nào thị trường Everton de Viña del Mar vs CD Universidad de Concepción được giải quyết?
Dự kiến giải quyết vào 24 Aug 2026 (Còn 1 ngày), thanh toán theo quy tắc đã công bố của Polymarket khi kết quả được xác nhận.
Có bao nhiêu tiền đang giao dịch trên Everton de Viña del Mar vs CD Universidad de Concepción?
Tổng khối lượng giao dịch trên thị trường này là $143 nghìn - thước đo lượng tiền thật mà các nhà giao dịch đã đặt vào kết quả.
Làm thế nào để giao dịch Everton de Viña del Mar vs CD Universidad de Concepción trên Polymarket?
Theo dõi tỷ lệ trực tiếp trên trang này, sau đó mở thị trường trên Polymarket để tự giao dịch. Giao dịch dự đoán có rủi ro; đừng bao giờ đặt nhiều hơn số tiền bạn có thể chấp nhận mất.

Thị trường tương tự

Arsenal52%Không
Manchester City20%Không
Any Player Ultra Kill53%Không
Any Player Rampage53%Không
Barcelona17%Không
Arsenal16%Không
Giao dịch trên Polymarket
Bắt đầu đào tạo Polymarket miễn phí
N. Giao dịch thị trường dự đoán với tiền ảo. Giá thực, không rủi ro. Cạnh tranh trên bảng xếp hạng.
$1K
Tiền ảo
500+
Thị trường
$0
Rủi ro thực
Tìm hiểu thêm