Nguồn giải quyết: www.uefa.com
AFC Ajax vs FC Sion
COLEUROPA CONFERENCE LEAGUE

FC Sion
–
vs
27/08 18:00
–

AFC Ajax
Đi tiếp
$2,4 nghìn Khối lượngĐội thắngGiờ chính thức
$3,2 nghìn Khối lượngKèo chấpGiờ chính thức
$350 Khối lượngTổng điểm (Tài/Xỉu)Giờ chính thức
$13,7 nghìn Khối lượngHai đội cùng ghi bànGiờ chính thức
Đội ghi điểm trướcGiờ chính thức
AFC Ajax · Tổng điểm (Tài/Xỉu)Giờ chính thức
FC Sion · Tổng điểm (Tài/Xỉu)Giờ chính thức
AFC Ajax 0 - 0 FC Sion
AFC Ajax 0 - 1 FC Sion
AFC Ajax 1 - 0 FC Sion
AFC Ajax 0 - 2 FC Sion
AFC Ajax 1 - 1 FC Sion
AFC Ajax 2 - 0 FC Sion
AFC Ajax 0 - 3 FC Sion
AFC Ajax 1 - 2 FC Sion
AFC Ajax 2 - 1 FC Sion
AFC Ajax 3 - 0 FC Sion
AFC Ajax 1 - 3 FC Sion
AFC Ajax 2 - 2 FC Sion
AFC Ajax 3 - 1 FC Sion
AFC Ajax 2 - 3 FC Sion
AFC Ajax 3 - 2 FC Sion
AFC Ajax 3 - 3 FC Sion
Tỷ số khác
Kết quả hiệp 1
Hiệp 1 · Tổng điểm (Tài/Xỉu)
AFC Ajax · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 1
FC Sion · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 1
Kết quả hiệp 2
Hiệp 2 · Tổng điểm (Tài/Xỉu)
AFC Ajax · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 2
FC Sion · Tổng điểm (Tài/Xỉu) · Hiệp 2
Hai đội cùng ghi bàn · Hiệp 1
Hai đội cùng ghi bàn · Hiệp 2
Phạt góc · Tổng điểm (Tài/Xỉu)
1st Half Total Corners: O/U 3.5
1st Half Total Corners: O/U 4.5
1st Half Total Corners: O/U 5.5
2nd Half Total Corners: O/U 3.5
2nd Half Total Corners: O/U 4.5
2nd Half Total Corners: O/U 5.5
AFC Ajax Corners: O/U 2.5
AFC Ajax Corners: O/U 3.5
AFC Ajax Corners: O/U 4.5
AFC Ajax Corners: O/U 5.5
FC Sion Corners: O/U 2.5
FC Sion Corners: O/U 3.5
FC Sion Corners: O/U 4.5
FC Sion Corners: O/U 5.5
Phạt góc: chẵn/lẻ
Phạt góc đầu tiên
Tỷ lệ và câu hỏi thường gặp
Tỷ lệ hiện tại cho AFC Ajax vs FC Sion là bao nhiêu?
Dẫn đầu hiện nay là Team to Advance với 97%, vượt trên T/X 0.5 với 95%. Các tỷ lệ ngầm định này cập nhật theo từng giao dịch trên sổ lệnh của Polymarket.
Các nhà giao dịch dự đoán gì về AFC Ajax vs FC Sion?
Thị trường cho Team to Advance xác suất ngầm định là 97%. Những xác suất này phản ánh số tiền thật đang đặt cược, nhưng chúng là dự báo trực tiếp thay đổi theo tin tức, không phải sự bảo đảm.
Khi nào thị trường AFC Ajax vs FC Sion được giải quyết?
Dự kiến giải quyết vào 27 Aug 2026 (Còn 3 ngày), thanh toán theo quy tắc đã công bố của Polymarket khi kết quả được xác nhận.
Có bao nhiêu tiền đang giao dịch trên AFC Ajax vs FC Sion?
Tổng khối lượng giao dịch trên thị trường này là $4,5 nghìn - thước đo lượng tiền thật mà các nhà giao dịch đã đặt vào kết quả.
Làm thế nào để giao dịch AFC Ajax vs FC Sion trên Polymarket?
Theo dõi tỷ lệ trực tiếp trên trang này, sau đó mở thị trường trên Polymarket để tự giao dịch. Giao dịch dự đoán có rủi ro; đừng bao giờ đặt nhiều hơn số tiền bạn có thể chấp nhận mất.
Thị trường tương tự
Braga97%CóKhông
Brighton & Hove Albion92%CóKhông














