Pará Governor Election Winner

$34 nghìn Khối lượng
05/10/2026 03:59
Xem trên Polymarket
Xem trên Trang Chính Thức Giao dịch bằng tiền thật trên Polymarket
Hana Ghassan
$14,7 nghìn Khối lượng
59%
Dr. Daniel Santos
$9,5 nghìn Khối lượng
42%
Éder Mauro
$3,8 nghìn Khối lượng
2%
Paulo Rocha
$1,5 nghìn Khối lượng
1%
Rogério Barra
$1,6 nghìn Khối lượng
1%
Dirceu Ten Caten
$1,5 nghìn Khối lượng
1%
Zequinha Marinho
$1,4 nghìn Khối lượng
1%

Tỷ lệ và câu hỏi thường gặp

Tỷ lệ hiện tại cho Pará Governor Election Winner là bao nhiêu?
Dẫn đầu hiện nay là Hana Ghassan với 59%, vượt trên Candidate A với 50%. Các tỷ lệ ngầm định này cập nhật theo từng giao dịch trên sổ lệnh của Polymarket.
Các nhà giao dịch dự đoán gì về Pará Governor Election Winner?
Thị trường cho Hana Ghassan xác suất ngầm định là 59%. Những xác suất này phản ánh số tiền thật đang đặt cược, nhưng chúng là dự báo trực tiếp thay đổi theo tin tức, không phải sự bảo đảm.
Khi nào thị trường Pará Governor Election Winner được giải quyết?
Dự kiến giải quyết vào 5 Oct 2026 (Còn 41 ngày), thanh toán theo quy tắc đã công bố của Polymarket khi kết quả được xác nhận.
Có bao nhiêu tiền đang giao dịch trên Pará Governor Election Winner?
Tổng khối lượng giao dịch trên thị trường này là $34 nghìn - thước đo lượng tiền thật mà các nhà giao dịch đã đặt vào kết quả.
Làm thế nào để giao dịch Pará Governor Election Winner trên Polymarket?
Theo dõi tỷ lệ trực tiếp trên trang này, sau đó mở thị trường trên Polymarket để tự giao dịch. Giao dịch dự đoán có rủi ro; đừng bao giờ đặt nhiều hơn số tiền bạn có thể chấp nhận mất.

Thị trường tương tự

Luiz Inácio Lula da SilvaLuiz Inácio Lula da Silva63%Không
Flávio BolsonaroFlávio Bolsonaro35%Không
Flávio BolsonaroFlávio Bolsonaro88%Không
Luiz Inácio Lula da SilvaLuiz Inácio Lula da Silva8%Không
Marina SilvaMarina Silva31%Không
Guilherme DerriteGuilherme Derrite25%Không
Sergio Moro75%Không
Alexandre Curi9%Không
Carlos BolsonaroCarlos Bolsonaro44%Không
Esperidião AminEsperidião Amin29%Không
Flavio BolsonaroFlavio Bolsonaro75%Không
Ronaldo CaiadoRonaldo Caiado22%Không
Eliziane GamaEliziane Gama43%Không
FufucaFufuca26%Không
Renan SantosRenan Santos51%Không
Ronaldo CaiadoRonaldo Caiado42%Không
Giao dịch trên Polymarket
Bắt đầu đào tạo Polymarket miễn phí
N. Giao dịch thị trường dự đoán với tiền ảo. Giá thực, không rủi ro. Cạnh tranh trên bảng xếp hạng.
$1K
Tiền ảo
500+
Thị trường
$0
Rủi ro thực
Tìm hiểu thêm