Hapoel Petah Tikva FC vs Hapoel Jerusalem FC

ISRISRAEL PREMIER LEAGUE 2026
Hapoel Jerusalem FC
0-0
vs
29/08 17:00
Hapoel Petah Tikva FC
0-0
Tingnan sa Opisyal na Site Mag-trade gamit ang totoong pera sa Polymarket
Mananalo (Moneyline)Regular na oras
SpreadRegular na oras
Kabuuan (Over/Under)Regular na oras
Parehong Maka-iskorRegular na oras
Unang Maka-iskorRegular na oras
Hapoel Petah Tikva FC · Kabuuan (Over/Under)Regular na oras
Hapoel Jerusalem FC · Kabuuan (Over/Under)Regular na oras
Pinagmulan ng Resolusyon: www.football.org.il

Mga odds at madalas itanong

Ano ang kasalukuyang odds para sa Hapoel Petah Tikva FC vs Hapoel Jerusalem FC?
Nangunguna sa ngayon ang O/U 1.5 sa 71%, kasunod ang Unang Half O/U 0.5 sa 67%. Nag-a-update ang mga implied odds na ito sa bawat trade sa order book ng Polymarket.
Ano ang hula ng mga trader para sa Hapoel Petah Tikva FC vs Hapoel Jerusalem FC?
Binibigyan ng merkado ang O/U 1.5 ng 71% na implied na tsansa. Sinasalamin ng mga probabilidad na ito ang totoong perang nakataya, ngunit mga live na hula ang mga ito na nagbabago kasabay ng balita, hindi garantiya.
Kailan mareresolba ang merkado ng Hapoel Petah Tikva FC vs Hapoel Jerusalem FC?
Nakatakdang maresolba sa 29 Aug 2026 (5 araw pa), na isasaayos ayon sa nakalathalang mga patakaran ng Polymarket kapag nakumpirma na ang resulta.
Magkano ang perang nai-trade sa Hapoel Petah Tikva FC vs Hapoel Jerusalem FC?
Ang kabuuang volume na nai-trade sa merkadong ito ay $36K - sukatan ng dami ng totoong perang inilagay ng mga trader sa resulta.
Paano ako makakapag-trade ng Hapoel Petah Tikva FC vs Hapoel Jerusalem FC sa Polymarket?
Sundan ang live na odds sa pahinang ito, pagkatapos ay buksan ang merkado sa Polymarket para i-trade ito mismo. May panganib ang pag-trade ng prediksyon; huwag kailanman itaya ang higit sa kaya mong mawala.

Mga Katulad na Market

Mag-trade sa Polymarket
Simulan ang libreng pagsasanay sa Polymarket
Makipagkalakalan sa prediction markets gamit ang virtual na pera. Totoong presyo, zero risk. Makipagkumpetensya sa leaderboard.
$1K
Virtual na Pera
500+
Mga merkado
$0
Totoong Panganib
Matuto pa