Chanzo cha Utatuzi: www.atptour.com
US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson dhidi ya Cristian Garin
ATP
Cristian Garin747
Spencer Johnson6⁵66⁹Mwisho
Mshindi wa Mchezo
$376.2K KiasiMechi Imekamilika
Jumla ya Seti
US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson vs Cristian Garin Total Sets: O/U 2.5
US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson vs Cristian Garin Set 2 O/U 8.5
US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson vs Cristian Garin Set 2 O/U 9.5
US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson vs Cristian Garin Set 2 O/U 10.5
Mshindi Seti ya 1
$19.2K KiasiMshindi wa Seti
$687 KiasiJumla Seti ya 1
US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson vs Cristian Garin Set 1 O/U 8.5
US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson vs Cristian Garin Set 1 O/U 9.5
US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson vs Cristian Garin Set 1 O/U 10.5
Jumla ya Geimu
$288 KiasiUS Open, Qualification ATP: Spencer Johnson vs Cristian Garin Match O/U 21.5
US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson vs Cristian Garin Match O/U 22.5
US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson vs Cristian Garin Match O/U 23.5
Dau Zaidi
Handikapu ya Seti
$8 KiasiUwezekano na maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Je, uwezekano wa sasa wa US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson dhidi ya Cristian Garin ni upi?
Anayeongoza kwa sasa ni Completed Match kwa 99%, akiwa mbele ya US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson vs Cristian Garin Total Sets: J/C 2.5 kwa 99%. Uwezekano huu unaodokezwa husasishwa kwa kila biashara katika daftari la oda la Polymarket.
Wafanyabiashara wanatabiri nini kuhusu US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson dhidi ya Cristian Garin?
Soko linampa Completed Match nafasi inayodokezwa ya 99%. Uwezekano huu unaonyesha pesa halisi zilizowekwa, lakini ni utabiri wa moja kwa moja unaobadilika kulingana na habari, si uhakika.
Soko la US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson dhidi ya Cristian Garin litatatuliwa lini?
Linatarajiwa kutatuliwa tarehe 31 Aug 2026 (Siku 5 zimebaki), likimalizwa kwa mujibu wa kanuni zilizochapishwa za Polymarket pindi matokeo yatakapothibitishwa.
Ni kiasi gani cha pesa kinachofanyiwa biashara kwenye US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson dhidi ya Cristian Garin?
Jumla ya kiasi kilichofanyiwa biashara katika soko hili ni $12.8M - kipimo cha kiasi cha pesa halisi ambacho wafanyabiashara wamekiweka nyuma ya matokeo.
Ninawezaje kufanya biashara ya US Open, Qualification ATP: Spencer Johnson dhidi ya Cristian Garin kwenye Polymarket?
Fuatilia uwezekano wa moja kwa moja kwenye ukurasa huu, kisha fungua soko kwenye Polymarket ili ulifanyie biashara mwenyewe. Biashara ya utabiri ina hatari; usiweke kamwe zaidi ya unachoweza kumudu kupoteza.
Masoko Yanayofanana
Winston-Salem Open: Juan Manuel Cerundolo dhidi ya Sebastian Baez Set 1 Winner99%NdiyoHapana
Winston-Salem Open: Juan Manuel Cerundolo dhidi ya Sebastian Baez Set 2 Winner51%NdiyoHapana
Carlos Alcaraz28%NdiyoHapana
Alexander Zverev22%NdiyoHapana
Aryna Sabalenka22%NdiyoHapana
Coco Gauff16%NdiyoHapana








