Chanzo cha Utatuzi: dimayor.com.co
Orsomarso SC dhidi ya Real Cundinamarca (Imetatuliwa)
COL2COL2 GAMES

Real Cundinamarca
0-0
–
dhidi ya
24/08 22:00
–

Orsomarso SC
0-0
Mshindi wa MchezoMuda wa kawaida
$12.5K KiasiPointi za ZiadaMuda wa kawaida
$2.4K KiasiJumla (Juu/Chini)Muda wa kawaida
$6.1K KiasiTimu Zote ZafungaMuda wa kawaida
$12.3K KiasiTimu ya Kufunga KwanzaMuda wa kawaida
$5 KiasiOrsomarso SC · Jumla (Juu/Chini)Muda wa kawaida
$10 KiasiReal Cundinamarca · Jumla (Juu/Chini)Muda wa kawaida
Orsomarso SC 0 - 0 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 0 - 1 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 1 - 0 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 0 - 2 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 1 - 1 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 2 - 0 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 0 - 3 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 1 - 2 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 2 - 1 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 3 - 0 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 1 - 3 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 2 - 2 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 3 - 1 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 2 - 3 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 3 - 2 Real Cundinamarca
Orsomarso SC 3 - 3 Real Cundinamarca
Matokeo Mengine
Matokeo ya Kipindi cha 1
$18 KiasiKipindi cha 1 · Jumla (Juu/Chini)
$15 KiasiOrsomarso SC · Jumla (Juu/Chini) · Kipindi cha 1
$10 KiasiReal Cundinamarca · Jumla (Juu/Chini) · Kipindi cha 1
$10 KiasiMatokeo ya Kipindi cha 2
Kipindi cha 2 · Jumla (Juu/Chini)
$10 KiasiOrsomarso SC · Jumla (Juu/Chini) · Kipindi cha 2
$5 KiasiReal Cundinamarca · Jumla (Juu/Chini) · Kipindi cha 2
Timu Zote Zafunga · Kipindi cha 1
$5 KiasiTimu Zote Zafunga · Kipindi cha 2
Uwezekano na maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Soko la Orsomarso SC dhidi ya Real Cundinamarca (Imetatuliwa) litatatuliwa lini?
Soko hili tayari limetatuliwa na kumalizwa kwa mujibu wa kanuni zilizochapishwa za Polymarket.
Ni kiasi gani cha pesa kinachofanyiwa biashara kwenye Orsomarso SC dhidi ya Real Cundinamarca (Imetatuliwa)?
Jumla ya kiasi kilichofanyiwa biashara katika soko hili ni $105.8K - kipimo cha kiasi cha pesa halisi ambacho wafanyabiashara wamekiweka nyuma ya matokeo.
Masoko Yanayofanana
Atlético F.C.50%NdiyoHapana
Barranquilla F.C.50%NdiyoHapana
Atlético F.C.38%NdiyoHapana
Barranquilla F.C.38%NdiyoHapana
Atlético F.C.50%NdiyoHapana
Barranquilla F.C.50%NdiyoHapana



