Viborg FF dhidi ya Lyngby BK

DENDENMARK SUPERLIGA
Lyngby BK
0-2-3
dhidi ya
04/09 17:00
Viborg FF
3-1-1
Tazama kwenye Tovuti Rasmi Fanya biashara kwa pesa halisi kwenye Polymarket
Mshindi wa MchezoMuda wa kawaida
Pointi za ZiadaMuda wa kawaida
Jumla (Juu/Chini)Muda wa kawaida
Timu Zote ZafungaMuda wa kawaida
Timu ya Kufunga KwanzaMuda wa kawaida
Viborg FF · Jumla (Juu/Chini)Muda wa kawaida
Lyngby BK · Jumla (Juu/Chini)Muda wa kawaida
Chanzo cha Utatuzi: superligaen.dk

Uwezekano na maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Je, uwezekano wa sasa wa Viborg FF dhidi ya Lyngby BK ni upi?
Anayeongoza kwa sasa ni Viborg FF kwa 64%, akiwa mbele ya J/C 0.5 kwa 51%. Uwezekano huu unaodokezwa husasishwa kwa kila biashara katika daftari la oda la Polymarket.
Wafanyabiashara wanatabiri nini kuhusu Viborg FF dhidi ya Lyngby BK?
Soko linampa Viborg FF nafasi inayodokezwa ya 64%. Uwezekano huu unaonyesha pesa halisi zilizowekwa, lakini ni utabiri wa moja kwa moja unaobadilika kulingana na habari, si uhakika.
Soko la Viborg FF dhidi ya Lyngby BK litatatuliwa lini?
Linatarajiwa kutatuliwa tarehe 4 Sep 2026 (Siku 11 zimebaki), likimalizwa kwa mujibu wa kanuni zilizochapishwa za Polymarket pindi matokeo yatakapothibitishwa.
Ni kiasi gani cha pesa kinachofanyiwa biashara kwenye Viborg FF dhidi ya Lyngby BK?
Jumla ya kiasi kilichofanyiwa biashara katika soko hili ni $179.3K - kipimo cha kiasi cha pesa halisi ambacho wafanyabiashara wamekiweka nyuma ya matokeo.
Ninawezaje kufanya biashara ya Viborg FF dhidi ya Lyngby BK kwenye Polymarket?
Fuatilia uwezekano wa moja kwa moja kwenye ukurasa huu, kisha fungua soko kwenye Polymarket ili ulifanyie biashara mwenyewe. Biashara ya utabiri ina hatari; usiweke kamwe zaidi ya unachoweza kumudu kupoteza.

Masoko Yanayofanana

AGF49%NdiyoHapana
Midtjylland49%NdiyoHapana
Silkeborg49%NdiyoHapana
OB48%NdiyoHapana
Fanya biashara kwenye Polymarket
Anza Mafunzo ya Polymarket Bure
Trade soko la utabiri kwa pesa za virtual. Bei halisi, hatari sifuri. Shindana kwenye orodha ya washindani.
$1K
Fedha za Kijamii
500+
Masoko
$0
Hatari Halisi
Jifunze zaidi