MI-07 House Election Winner

$17.5K Kiasi
04/11/2026 00:00
Tazama kwenye Polymarket
Tazama kwenye Tovuti Rasmi Fanya biashara kwa pesa halisi kwenye Polymarket
Democratic Party
$11.9K Kiasi
62%
Republican Party
$5.6K Kiasi
39%

Uwezekano na maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Je, uwezekano wa sasa wa MI-07 House Election Winner ni upi?
Anayeongoza kwa sasa ni Democratic Party kwa 61%, akiwa mbele ya Republican Party kwa 38%. Uwezekano huu unaodokezwa husasishwa kwa kila biashara katika daftari la oda la Polymarket.
Wafanyabiashara wanatabiri nini kuhusu MI-07 House Election Winner?
Soko linampa Democratic Party nafasi inayodokezwa ya 61%. Uwezekano huu unaonyesha pesa halisi zilizowekwa, lakini ni utabiri wa moja kwa moja unaobadilika kulingana na habari, si uhakika.
Soko la MI-07 House Election Winner litatatuliwa lini?
Linatarajiwa kutatuliwa tarehe 4 Nov 2026 (Siku 71 zimebaki), likimalizwa kwa mujibu wa kanuni zilizochapishwa za Polymarket pindi matokeo yatakapothibitishwa.
Ni kiasi gani cha pesa kinachofanyiwa biashara kwenye MI-07 House Election Winner?
Jumla ya kiasi kilichofanyiwa biashara katika soko hili ni $17.5K - kipimo cha kiasi cha pesa halisi ambacho wafanyabiashara wamekiweka nyuma ya matokeo.
Ninawezaje kufanya biashara ya MI-07 House Election Winner kwenye Polymarket?
Fuatilia uwezekano wa moja kwa moja kwenye ukurasa huu, kisha fungua soko kwenye Polymarket ili ulifanyie biashara mwenyewe. Biashara ya utabiri ina hatari; usiweke kamwe zaidi ya unachoweza kumudu kupoteza.

Masoko Yanayofanana

Democrats Sweep49%NdiyoHapana
R Senate, D House38%NdiyoHapana
James Talarico (D)James Talarico (D)50%NdiyoHapana
Ken Paxton (R)Ken Paxton (R)49%NdiyoHapana
Ashley Moody (R)Ashley Moody (R)92%NdiyoHapana
Angie Nixon (D)Angie Nixon (D)9%NdiyoHapana
Republican Party96%NdiyoHapana
Democratic Party4%NdiyoHapana
Abdul El-Sayed (D)Abdul El-Sayed (D)62%NdiyoHapana
Mike Rogers (R)Mike Rogers (R)39%NdiyoHapana
Democratic PartyDemocratic Party88%NdiyoHapana
Republican PartyRepublican Party13%NdiyoHapana
Democratic PartyDemocratic Party50%NdiyoHapana
Republican PartyRepublican Party50%NdiyoHapana
Bernadette WilsonBernadette Wilson36%NdiyoHapana
Jonathan Kreiss-TomkinsJonathan Kreiss-Tomkins31%NdiyoHapana
Fanya biashara kwenye Polymarket
Anza Mafunzo ya Polymarket Bure
Trade soko la utabiri kwa pesa za virtual. Bei halisi, hatari sifuri. Shindana kwenye orodha ya washindani.
$1K
Fedha za Kijamii
500+
Masoko
$0
Hatari Halisi
Jifunze zaidi