Chanzo cha Utatuzi: www.tff.org
Ankara Keciorengucu dhidi ya Umraniyespor
TUR2TUR2 GAMES

Umraniyespor
0-0
–
dhidi ya
28/08 16:00
–

Ankara Keciorengucu
0-0
Mshindi wa MchezoMuda wa kawaida
Pointi za ZiadaMuda wa kawaida
Jumla (Juu/Chini)Muda wa kawaida
Timu Zote ZafungaMuda wa kawaida
Timu ya Kufunga KwanzaMuda wa kawaida
Ankara Keciorengucu · Jumla (Juu/Chini)Muda wa kawaida
Umraniyespor · Jumla (Juu/Chini)Muda wa kawaida
Ankara Keciorengucu 0 - 0 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 0 - 1 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 1 - 0 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 0 - 2 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 1 - 1 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 2 - 0 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 0 - 3 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 1 - 2 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 2 - 1 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 3 - 0 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 1 - 3 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 2 - 2 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 3 - 1 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 2 - 3 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 3 - 2 Umraniyespor
Ankara Keciorengucu 3 - 3 Umraniyespor
Matokeo Mengine
Matokeo ya Kipindi cha 1
Kipindi cha 1 · Jumla (Juu/Chini)
Ankara Keciorengucu · Jumla (Juu/Chini) · Kipindi cha 1
Umraniyespor · Jumla (Juu/Chini) · Kipindi cha 1
Matokeo ya Kipindi cha 2
Kipindi cha 2 · Jumla (Juu/Chini)
Ankara Keciorengucu · Jumla (Juu/Chini) · Kipindi cha 2
Umraniyespor · Jumla (Juu/Chini) · Kipindi cha 2
Timu Zote Zafunga · Kipindi cha 1
Timu Zote Zafunga · Kipindi cha 2
Uwezekano na maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Je, uwezekano wa sasa wa Ankara Keciorengucu dhidi ya Umraniyespor ni upi?
Anayeongoza kwa sasa ni J/C 0.5 kwa 92%, akiwa mbele ya J/C 1.5 kwa 74%. Uwezekano huu unaodokezwa husasishwa kwa kila biashara katika daftari la oda la Polymarket.
Wafanyabiashara wanatabiri nini kuhusu Ankara Keciorengucu dhidi ya Umraniyespor?
Soko linampa J/C 0.5 nafasi inayodokezwa ya 92%. Uwezekano huu unaonyesha pesa halisi zilizowekwa, lakini ni utabiri wa moja kwa moja unaobadilika kulingana na habari, si uhakika.
Soko la Ankara Keciorengucu dhidi ya Umraniyespor litatatuliwa lini?
Linatarajiwa kutatuliwa tarehe 28 Aug 2026 (Siku 2 zimebaki), likimalizwa kwa mujibu wa kanuni zilizochapishwa za Polymarket pindi matokeo yatakapothibitishwa.
Ni kiasi gani cha pesa kinachofanyiwa biashara kwenye Ankara Keciorengucu dhidi ya Umraniyespor?
Jumla ya kiasi kilichofanyiwa biashara katika soko hili ni $38 - kipimo cha kiasi cha pesa halisi ambacho wafanyabiashara wamekiweka nyuma ya matokeo.
Ninawezaje kufanya biashara ya Ankara Keciorengucu dhidi ya Umraniyespor kwenye Polymarket?
Fuatilia uwezekano wa moja kwa moja kwenye ukurasa huu, kisha fungua soko kwenye Polymarket ili ulifanyie biashara mwenyewe. Biashara ya utabiri ina hatari; usiweke kamwe zaidi ya unachoweza kumudu kupoteza.















